Bukatar Komawa Ga Magani Gilashin Kwalba na Allurar riga-kafin COVID-19

A cewar mujallar Wall Street Journal, kamfanonin magunguna da gwamnatoci a duk faɗin duniya suna siyan kwalaben gilashi masu yawa don kiyaye alluran rigakafi.

Kamfanin Johnson & Johnson ɗaya ne kawai ya sayi ƙananan kwalaben magani miliyan 250. Tare da kwararar wasu kamfanoni a masana'antar, wannan na iya haifar da ƙarancin kwalaben gilashi da gilashin musamman na kayan masarufi.

Gilashin likitanci ya bambanta da gilashin da ake amfani da shi wajen yin kayan gida. Dole ne su iya jure wa canjin yanayin zafi mai tsanani da kuma kiyaye allurar rigakafi a ko'ina, don haka ana amfani da kayan aiki na musamman.

Saboda ƙarancin buƙata, waɗannan kayan aikin na musamman galibi suna da iyaka a cikin ajiyar kaya. Bugu da ƙari, amfani da wannan gilashin na musamman don yin kwalban gilashi na iya ɗaukar kwanaki ko ma makonni. Duk da haka, ƙarancin kwalaben allurar rigakafi ba zai faru a China ba. Tun farkon watan Mayu na wannan shekarar, Ƙungiyar Masana'antar Allurar Rigakafi ta China ta yi magana game da wannan batu. Sun ce fitowar kwalaben allurar rigakafi masu inganci a kowace shekara a China zai iya kaiwa aƙalla biliyan 8, wanda zai iya biyan buƙatun samar da sabbin alluran rigakafi.

Kwalba ta Gilashin Magunguna 1

Ina fatan COVID-19 zai ƙare nan ba da jimawa ba kuma komai zai dawo daidai nan ba da jimawa ba.Gilashin SaidaKullum suna nan don tallafa muku a kan nau'ikan ayyukan gilashi daban-daban.


Lokacin Saƙo: Yuni-24-2020

Aika Tambaya zuwa Saida Glass

Mu Saida Glass ne, ƙwararren mai kera gilashin da ke sarrafa zurfinsa. Muna sarrafa gilashin da aka saya zuwa samfuran da aka keɓance don kayan lantarki, na'urori masu wayo, kayan aikin gida, haske, da aikace-aikacen gani da sauransu.
Domin samun cikakken bayani, sai a rubuta:
● Girman samfur da kauri gilashi
● Aikace-aikace / amfani
● Nau'in niƙa gefen
● Gyaran saman (rufi, bugu, da sauransu)
● Bukatun marufi
● Adadi ko amfani na shekara-shekara
● Lokacin isarwa da ake buƙata
● Bukatun haƙa rami ko na musamman
● Zane ko hotuna
Idan har yanzu ba ku da duk cikakkun bayanai:
Kawai ka bayar da bayanin da kake da shi.
Ƙungiyarmu za ta iya tattauna buƙatunku da taimako
ka ƙayyade takamaiman bayanai ko ka ba da shawarar zaɓuɓɓuka masu dacewa.

Aika mana da sakonka:

Aika mana da sakonka:

Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!