Gíláàsì tí a lè wọ̀ & Lẹ́ǹsì
Gilasi tí a lè wọ̀ àti lẹ́ńsì ní àfihàn gíga, ìdènà ìfọ́, ìdènà ìkọlù, àti ìdúróṣinṣin kẹ́míkà. A ṣe é ní pàtàkì fún àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀ àti lẹ́ńsì kámẹ́rà, èyí tí ó ń rí i dájú pé ó hàn gbangba, ìfọwọ́kàn pàtó, àti pé ó lè pẹ́ títí ní lílo ojoojúmọ́ tàbí àyíká líle. Ìmọ́lẹ̀ ojú rẹ̀ tó ga jùlọ àti ààbò tó lágbára mú kí ó dára fún àwọn ohun èlò nínú àwọn smartwatches, àwọn ohun èlò ìtọ́pasẹ̀ ara, àwọn ẹ̀rọ AR/VR, àwọn kámẹ́rà, àti àwọn ẹ̀rọ itanna mìíràn tí ó péye.
Awọn ilana pataki
● Inki oníwọ̀n otútù gíga – Ó lágbára láti pẹ́ tó, àmì tó péye, kì í parẹ́ tàbí kí ó yọ́, ó yẹ fún àwọn pánẹ́lì àti àmì lẹ́ńsì tí a lè wọ̀.
● Ìtọ́jú ojú ilẹ̀: Àwọ̀ AF – Ó ń dènà ìbàjẹ́ àti ìdènà ìka ọwọ́, ó ń rí i dájú pé a ṣe ìfihàn kedere àti ìwẹ̀nùmọ́ tó rọrùn fún àwọn ibojú àti àwọn lẹ́ńsì kámẹ́rà tí a lè wọ̀.
● Ìtọ́jú ojú ilẹ̀: ipa tí a fi yìnyín ṣe – Ó ń ṣẹ̀dá ìrísí gíga àti ìrísí tó dára fún àwọn ìfọwọ́kàn àti àwọn ohun èlò ìbòjú lẹ́ńsì.
● Àwọn bọ́tìnì tó ní ìkọlù tàbí tó ní ìfọwọ́kàn – Ó ń fúnni ní ìfọwọ́kàn tó dára lórí àwọn ìṣàkóso tó rọrùn láti wọ̀.
● Àwọn ẹ̀gbẹ́ onígun 2.5D tàbí tí ó tẹ̀ – Àwọn ìlà tí ó mọ́lẹ̀ tí ó sì rọrùn tí ó ń mú kí ergonomics àti ẹwà túbọ̀ dára síi.
Àwọn àǹfààní
● Ìrísí aláràbarà àti dídán – Ó ń mú kí ìrísí àwọn ẹ̀rọ tí a lè wọ̀ àti àwọn ẹ̀rọ kámẹ́rà dára síi.
● Apẹrẹ ti a ṣepọ ati aabo - Omi ko le bo, ko le gba ọrinrin, ati ailewu fun ifọwọkan paapaa pẹlu awọn ọwọ ti o tutu.
● Ìmọ́lẹ̀ gíga - Ó ń rí i dájú pé àwọn àmì, àwọn ìfihàn, tàbí àwọn ẹ̀yà lẹ́ńsì hàn gbangba fún iṣẹ́ tí ó rọrùn.
● Kò lè wọ aṣọ, kò sì lè gbóná – Ó máa ń jẹ́ kí ẹwà àti iṣẹ́ rẹ̀ máa wúni lórí nígbà tí a bá lò ó fún ìgbà pípẹ́.
● Iṣẹ́ ìfọwọ́kan tó lágbára – Ó ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún àwọn ìbáṣepọ̀ tó ń wáyé láìsí ìbàjẹ́.
● Iṣẹ́ ọlọ́gbọ́n - Ó lè ṣepọ pẹ̀lú àwọn ohun èlò tí a lè wọ̀ tàbí àwọn ẹ̀rọ kámẹ́rà láti jẹ́ kí ìṣàkóso latọna jijin, àwọn ìfitónilétí, tàbí àwọn iṣẹ́ aládàáṣe ṣiṣẹ́, kí ó sì mú kí ìrọ̀rùn àti ìrírí olùlò sunwọ̀n síi.



