ÀwọnỌ̀rọ̀ tí a pè ní 'beveled' jẹ́ irú ọ̀nà ìyọ́mọ́ tí ó lè fi ojú dídán tàbí ojú tí ó ní ìrísí tí ó dára hàn.
Nítorí náà, kí ló dé tí ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà fi fẹ́ràn dígí onígun mẹ́rin? A lè ṣẹ̀dá igun dígí onígun mẹ́rin tí a fi gé sí wẹ́wẹ́ tí a sì lè yípadà sí ìrísí tó yanilẹ́nu, tó lẹ́wà àti tó wúni lórí lábẹ́ àwọn ipò ìmọ́lẹ̀ kan. Ó lè mú ìrísí ẹwà àti ẹwà tó dára wá sí ilé rẹ. Àti nípa gbígbà dígí onígun mẹ́ta mẹ́jọ tàbí tó dọ́gba fún dígí onígun mẹ́ta mẹ́jọ.
O le ṣee lo ni awọn agbegbe isalẹ:
Ọṣọ Ilé –Dígí
Ètò Ààbò – Títì ilẹ̀kùn/LOP/COP
Ìmọ́lẹ̀ – Ìmọ́lẹ̀ Fífọ Ògiri/Yipada Gilasi Panel
Àga àti Àga – Gíláàsì Tábìlì
Ilé – Fèrèsé/Ilẹ̀kùn
Ati bẹbẹ lọ….

Saida Glass gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ilé iṣẹ́ ṣíṣe gilasi jíjìn ní China, ó ń pèsè gilasi ìbòrí, gilasi ìmọ́lẹ̀, panẹli gilasi ìyípadà, gilasi aga àti gilasi ìkọ́lé ní àwọn agbègbè mìíràn láti ọdún 2011. Kàn sí wa láìsí ìrànlọ́wọ́ láti gba èsì kíákíá.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-27-2019