Wane Nau'in Gilashi Ya Dace Da Nunin Ruwa?

A farkon tafiye-tafiyen teku, kayan aiki kamar kamfas, na'urorin hangen nesa, da gilashin agogo su ne kaɗan daga cikin kayan aikin da matuƙan jirgin ruwa ke da su don taimaka musu kammala tafiye-tafiyensu. A yau, cikakken kayan aikin lantarki da allon nuni mai inganci suna ba da bayanai na ainihin lokaci da aminci ga matuƙan jirgin ruwa a duk tsawon tsarin kewayawa.

Sabanin kayan lantarki na masu amfani da su, na'urorin dijital na waje da sauran na'urorin lantarki, dole ne a iya ganin abubuwan da ke cikin ruwa a cikin ruwa su iya jure wa yanayi mai tsauri, kamar hasken rana kai tsaye, kutse na ɗan lokaci na ruwan teku mai kyau, yanayin zafi da danshi mai tsanani, girgiza da tasiri, ko da dare ne ko rana, bayanan allon za a iya karantawa a sarari.

To yadda za a cika sharuɗɗan da ke sama da kuma samar da abin dogarogilashin paneldon nunin kwale-kwalen ruwa?

1. Saida Glass na iya samar da gilashin kariya mai kauri daga 2~8mm ko sama da haka, wanda ke ɗaukar lokaci mai tsawo kuma yana da juriya ga yanayi mai kyau.

2. Mafi ƙarancin jurewar gilashin waje mai sarrafawa yana cikin +/-0.1mm, wanda ke inganta matakin hana ruwa shiga na injin gaba ɗaya.

3. Ta amfani da tawada mai tsawon sa'o'i 800 mai tsawon 0.68w/㎡/nm@340nm mai hana UV, launin yana dawwama har abada

4. Tsarin nano-texture da ke kan gilashin yana sa saman haske na gilashin na asali ya zama matte kuma ba ya haskakawa, yana ƙara kusurwar kallon allon nuni, kuma ana iya karanta bayanan a sarari akan lokaci a kowane lokaci.

5. Zai iya samar da har zuwa nau'ikan launuka 8 na buga allo don cimma bambancin zane

 ¸ôÒô¸ôÈÈÖпÕË«²ã²£Á§

 

Saida Glass ta daɗe tana mai da hankali kan samar da nau'ikan murfin gilashi na musamman tsawon shekaru da dama, barka da zuwa masana'antar ko aika daimeldon samun ra'ayoyin ƙwararru masu amsawa.


Lokacin Saƙo: Disamba-08-2022

Aika Tambaya zuwa Saida Glass

Mu Saida Glass ne, ƙwararren mai kera gilashin da ke sarrafa zurfinsa. Muna sarrafa gilashin da aka saya zuwa samfuran da aka keɓance don kayan lantarki, na'urori masu wayo, kayan aikin gida, haske, da aikace-aikacen gani da sauransu.
Domin samun cikakken bayani, sai a rubuta:
● Girman samfur da kauri gilashi
● Aikace-aikace / amfani
● Nau'in niƙa gefen
● Gyaran saman (rufi, bugu, da sauransu)
● Bukatun marufi
● Adadi ko amfani na shekara-shekara
● Lokacin isarwa da ake buƙata
● Bukatun haƙa rami ko na musamman
● Zane ko hotuna
Idan har yanzu ba ku da duk cikakkun bayanai:
Kawai ka bayar da bayanin da kake da shi.
Ƙungiyarmu za ta iya tattauna buƙatunku da taimako
ka ƙayyade takamaiman bayanai ko ka ba da shawarar zaɓuɓɓuka masu dacewa.

Aika mana da sakonka:

Aika mana da sakonka:

Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!